Muna aiki domin gina wani sabon wurin ajiyar kayan tarihi a Afirka saboda haka muna iya kai da kawowa tare da tattaunawa tare da sauran kungiyoyi da abokan hadin gwiwa. A halin yanzu, muna haɗin gwiwa tare da wasu masu samar da kayan gyara kamar yadda aka lissafa a ƙasa.

Da fatan za a karanta jagorarmu 'Kafin kayi sallama'kuma bi umarni akan dandamalin da kuka zabi.

Zaɓi wani dandamali masu zuwa don ƙaddamar da sakamakon bincikenku:

ScienceOpen wani dandamali ne na gano abubuwa tare da fasali mai ma'ana don malamai don haɓaka binciken su a bayyane, yin tasiri, da karɓar yabo a kansa. | kimiya.com

>> Yadda ake miƙa ta hanyar ScienceOpen

PubPub, ƙungiyar flagship ɗin ƙungiyar Fututtukan Kaɗa Ilimi, an ƙaddamar da shi a cikin 2017. Filin buɗe tushen dandamali yana goyan bayan ɗimbin mujallu na mujallu da littattafai daga jami'o'i da ɗabi'a na tushen zamantakewa, da kusan littattafan da suka shafi dubunnan waɗanda suka kirkira kuma suka ci gaba daga masana ilimi da na ilimi sassan. PubPub yana gabatar da tsari na ƙirƙirar ilimin ta hanyar haɗa tattaunawa, ba da labari, da kuma ɗaukar hoto zuwa gajeriyar tazara da sifa ta zamani.

Zenodo sabis ne mai sauƙi da haɓaka mai ba da damar ƙarfafa masu bincike su raba da kuma nuna sakamakon bincike daga dukkan fannoni na kimiyya. | zenodo.org

>> Yadda ake sallama ta hanyar Zenodo

The Bude Tsarin Kimiyya (OSF) kayan aiki ne na kyauta wanda aka kera kyauta wanda ke tallafawa masu bincike a duk tsawon rayuwar aikin su. | cos.io/our-products/osf/

>> Yadda ake sallama ta hanyar OSF


Rajista da shiga tare da ORCID iD

tambarin orcid

ORCID yana ba da tsinkayen mai amfani na dijital da aka sani da ORCID iD wanda zai ba ku damar haɗi da raba bayananku na sana'a (haɗin gwiwa, tallafi, wallafe-wallafe, nazarin bita, da sauransu) tare da sauran tsarin, don tabbatar da samun fitina ga duk gudunmawar ku na ilimi. Abokan haɗinmu uku na OSF, Zenodo da ScienceOpen sun haɗa ORCID a cikin tsarin su kuma suna ba da damar masana kimiyya suyi rajista, shiga da kuma sabunta bayanan ayyukanka zuwa rikodin rikodin ORCID ɗin su.

Kwatanta siffofin dandamali na sabis:

efficitur. eleifend suscipit ut risus. Phasellus elit. vel,